Điểm đi | Điểm đến | Khởi hành | Đến |
Juru | TBS Kuala Lumpur | 08:45 | 08:53 |
Juru | Pasir Gudang Bus Terminal | 08:45 | 09:02 |
Juru | Larkin Bus Terminal | 08:45 | 09:01 |
Juru | Taman Johor Jaya | 08:45 | 09:01 |
Juru | Taman Seri Puteri Skudai | 08:45 | 09:01 |
Juru | AmanJaya Bus Terminal | 08:45 | 08:48 |
Juru | Klang Sentral Bus Terminal | 09:50 | 09:58 |
Juru | Shah Alam | 09:50 | 09:58 |
Juru | Hentian Duta | 15:45 | 15:53 |
Loại | Tên | km |
bus | Juru Caltex Petrol Station | 0.4 |
bus | Bukit Tengah | 0.9 |
train | Bukit Tengah | 3.4 |
bus | Chai Leng Park | 4.3 |
van | Chai Leng Park | 4.3 |