285 Pham Ngu Lao street, District 1, HCMC
Điểm đi | Điểm đến | Khởi hành | Đến |
Ho Chi Minh Danh Danh | Phnom Penh Danh Danh | 06:55 | 11:00 |
Ho Chi Minh Danh Danh | Phnom Penh Danh Danh | 06:55 | 12:30 |
Ho Chi Minh Danh Danh | Phnom Penh Danh Danh | 06:55 | 14:30 |
Ho Chi Minh Danh Danh | Phnom Penh Danh Danh | 06:55 | 15:30 |
Ho Chi Minh Danh Danh | Phnom Penh Danh Danh | 06:55 | 17:30 |
Ho Chi Minh Danh Danh | Phnom Penh Danh Danh | 06:55 | 18:30 |
Ho Chi Minh Danh Danh | Phnom Penh Danh Danh | 06:55 | 19:30 |
Ho Chi Minh Danh Danh | Phnom Penh Danh Danh | 06:55 | 21:30 |
Ho Chi Minh Danh Danh | Sihanoukville Danh Danh | 06:55 | 22:30 |
Ho Chi Minh Danh Danh | Sihanoukville Danh Danh | 06:55 | 01:30 |
Ho Chi Minh Danh Danh | Sihanoukville Danh Danh | 07:30 | 07:45 |
Ho Chi Minh Danh Danh | Phnom Penh Danh Danh | 08:00 | 08:06 |
Ho Chi Minh Danh Danh | Phnom Penh Danh Danh | 10:00 | 10:06 |
Loại | Tên | km |
bus | 293 Pham Ngu Lao | 0.0 |
bus | Tbus Hochiminh | 0.0 |
bus | 291 Pham Ngu Lao Street | 0.0 |
bus | 275E Pham Ngu Lao | 0.0 |
bus | 275E Pham Ngu Lao | 0.0 |