Ho Chi Minh
Điểm đi | Điểm đến | Khởi hành | Đến |
Pham Ngu Lao Long Phuong | Phnom Penh Long Phuong | 07:00 | 07:06 |
Pham Ngu Lao Long Phuong | Phnom Penh Long Phuong | 07:30 | 07:37 |
Loại | Tên | km |
bus | 293 Pham Ngu Lao | 0.0 |
bus | Tbus Hochiminh | 0.0 |
bus | 291 Pham Ngu Lao Street | 0.0 |
bus | Ho Chi Minh Office | 0.0 |
bus | Ho Chi Minh Khanh Phong | 0.0 |