Soi Kanjanomai, Tambon Hua Hin, Amphoe Hua Hin, Chang Wat Prachuap Khiri Khan 77110, Thailand
Điểm đi | Điểm đến | Khởi hành | Đến |
Hua Hin Lomprayah | Mae Haad Koh Tao | 14:56 | 14:45 |
Hua Hin Lomprayah | Mae Haad Koh Tao | 14:56 | 15:30 |
Hua Hin Lomprayah | Mae Haad Koh Tao | 14:56 | 15:00 |
Hua Hin Lomprayah | Mae Haad Koh Tao | 14:56 | 08:45 |
Hua Hin Lomprayah | Maenam hotel transfer | 14:56 | 17:40 |
Hua Hin Lomprayah | Maenam hotel transfer | 14:56 | 17:40 |
Hua Hin Lomprayah | Maenam hotel transfer | 14:56 | 12:20 |
Hua Hin Lomprayah | Maenam Pier | 14:56 | 16:30 |
Hua Hin Lomprayah | Maenam Pier | 14:56 | 11:20 |
Hua Hin Lomprayah | Maenam Samui | 14:56 | 16:30 |
Hua Hin Lomprayah | Maenam Samui | 14:56 | 16:30 |
Hua Hin Lomprayah | Maenam Samui | 14:56 | 17:30 |
Hua Hin Lomprayah | Maenam Samui | 14:56 | 11:20 |
Hua Hin Lomprayah | Maenam Samui | 14:56 | 11:20 |
Hua Hin Lomprayah | Thong Sala Koh Phangan | 14:56 | 16:10 |
Hua Hin Lomprayah | Thong Sala Koh Phangan | 14:56 | 16:30 |
Loại | Tên | km |
bus | Krungsri Bank Hua Hin | 0.0 |
van | Hua Hin Lomprayah | 0.0 |
bus | Hua Hin Town | 0.2 |
van | Hua Hin Town | 0.2 |
bus | Hua Hin | 0.4 |